Follow Me On Instagram https://www.instagram.com/clamcris_/ Tiktok: https://www.tiktok.com/@clam_cris Facebook: ...
19 Comments
@Motoabdilah
jaje nimeipenda iyo
@cactus-o4q
Kwn inechukua 1 hour
@Salma-u8s2o
Mama mchungaji 😂😂
@hajimaster7624
Ale explain it mama😂😂
@ZawjyaZz
Mmm!
@salimmassaiharerimana3503
kaneke enjoy ❤
@IshimaelJumaa
wakwanza mimi Leo nipeni ma kopa kwa wingi Leo
@ThobiasShabani-n8s3s
Sema mama mkwe JAU sna KAZINGUA
@PeterGeorge-z7h
Mama mchungajiii unaupig mwingiii kazaaaa
@ElizaLaurence-g2z7l
𝗺𝗮𝗺𝗮 𝗺𝗰𝗵𝘂𝗻𝗴𝗮𝗷𝗶 𝗵𝗮𝗻𝗮 𝗯𝗮𝗵𝗮𝘁𝗶
@ScollaKikoti
Mama vevo bwana et kamuombe Mungu wako na kamuombe msamaha mchungaji sasa vevo kamkosea nini mchungaji😂😂😂
@pedrovicente9502
Mozambique moja
@JoyceLucas-l3r
Ndan ya lisaa tu mpo kibao hay hongereni 😂
@ManVizzy
Tumetok kweny october 22 adi bigboss
@jenfan8781
Mimi kama mzazi, katika maisha usiangalie zaidi hisia. Huyo kiulizo angekuwa anampenda G angeshamuoa mudaaa tuuuuuuuu. Lakn Kwa upande mwingine hakuna mzazi ambayo anapenda kuona Binti yake anaolewa na Mwanaume asiyeeleweka. sema tuuuuu ndo hivyo matula ana pesa za mashetani, ila hakuna mzazi bay anapenda mwanae awe na MTU asiye na nguvu kipesa. Mungu awasaidie wanaume wetu wafanye Kazi za halali wapate pesa zao za halali❤❤❤❤❤❤❤
jaje nimeipenda iyo
Kwn inechukua 1 hour
Mama mchungaji 😂😂
Ale explain it mama😂😂
Mmm!
kaneke enjoy ❤
wakwanza mimi Leo nipeni ma kopa kwa wingi Leo
Sema mama mkwe JAU sna KAZINGUA
Mama mchungajiii unaupig mwingiii kazaaaa
𝗺𝗮𝗺𝗮 𝗺𝗰𝗵𝘂𝗻𝗴𝗮𝗷𝗶 𝗵𝗮𝗻𝗮 𝗯𝗮𝗵𝗮𝘁𝗶
Mama vevo bwana et kamuombe Mungu wako na kamuombe msamaha mchungaji sasa vevo kamkosea nini mchungaji😂😂😂
Mozambique moja
Ndan ya lisaa tu mpo kibao hay hongereni 😂
Tumetok kweny october 22 adi bigboss
Mimi kama mzazi, katika maisha usiangalie zaidi hisia. Huyo kiulizo angekuwa anampenda G angeshamuoa mudaaa tuuuuuuuu. Lakn Kwa upande mwingine hakuna mzazi ambayo anapenda kuona Binti yake anaolewa na Mwanaume asiyeeleweka. sema tuuuuu ndo hivyo matula ana pesa za mashetani, ila hakuna mzazi bay anapenda mwanae awe na MTU asiye na nguvu kipesa. Mungu awasaidie wanaume wetu wafanye Kazi za halali wapate pesa zao za halali❤❤❤❤❤❤❤
Tunaoikubali bigg boss tu like hapa
Kutoka Marekani naombeni like zenu jamani
Sio kweli
Pia mm leo mnipee like